ข้ามไปที่เนือ้หา
Precise Time Integration for the Matrix Riccati Equation
ปิดแสดงตัวอย่างรายการนี้

Precise Time Integration for the Matrix Riccati Equation

ผู้แต่ง: W -X Zhong; J -P Zhu
ครั้งที่พิมพ์/รูปแบบ: บทความ บทความ : ภาษาอังกฤษ
ที่มา:CHINESE JOURNAL OF NUMERICAL MATHEMATICS AND APPLICATIONS, 18, no. 4, (1996): 47-56
กำลังสำเนาออนไลน์รายการนี้… กำลังสำเนาออนไลน์รายการนี้…

ค้นหาสำเนาในห้องสมุด

กำลังรับข้อมูลสถานที่ของรายการนี้และสามารถใช้ได้ กำลังรับข้อมูลสถานที่ของรายการนี้และสามารถใช้ได้

WorldCat

ค้นหามันในห้องสมุดทั่วโลก
ห้องสมุดทั่วโลกเป็นเจ้าของรายการนี้

รายละเอียด

ประเภทเอกสาร บทความ
ผู้แต่งทั้งหมด : ผู้แต่งร่วม W -X Zhong; J -P Zhu
ISSN:0899-4358
BL Shelfmark:3180.438600
หมายเหตุถาษา: English
เอกลักษณ์เฉพาะตัว: 210597784
รางวัลที่ได้รับ:
กำลังค้นคืนหมายเหตุเกี่ยวกับรายการนี้ กำลังค้นคืนหมายเหตุเกี่ยวกับรายการนี้

รีวิว

ความคิดเห็นผู้ที่ใช้งาน

แท็ก

เป็นคนแรก.
ยืนยันคำขอนี้

คุณอาจะร้องขอรายการนี้แล้. โปรดเลือก ตกลง ถ้าคุณต้องการดำเนินการคำขอนี้ต่อไป.

ปิดหน้าต่าง

กรุณาลงชื่อเข้าสู่ระบบ WorldCat 

ยังไม่มีบัญชีผู้ใช้? คุณสามารถสร้างได้อย่างง่ายดาย สร้างบัญชีผู้ใช้ฟรี.